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TANGAZO LA AJIRA YA MUDA

Mkurugezi wa Jiji la Dar es Salaam anawatangazia
Watanzania wote wenye sifa kuomba kazi kwa nafasi

zifuatazo:-

ASKARI MIGAMBO (NAFASI - 317)

MASHARTI KWA UJUMLA:

- Awe raia wa Tanzania

- Awe amehitimu Kidato cha nne au sita

- Awe na kitambulisho cha Taifa au namba ya NIDA
kutoka Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa

- Awe na uwezo wa kuongea lugh’a ya Kiswahili na
Kiingereza I
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- Awe na afya njema kimwili na kiakili iliyothibishwa na

Daktari wa Serikali
- Awe hajawahi kutumia dawa za kulevya
- Awe tayari kufanya kazi za Mgambo mahali popote

Nndani ya Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam
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Kulinda mMali za Soko, Operesheni na Malindo katika
laam
Zza Halmashauyri yva Jiji la Dar es Sala

Kuhakikisha en
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Ajira ni ya mkataba wa miezi mitatu [3].

Mwajiri atalipa mshahara wa Tshs. 10,000/= [Shilingi
elfu kumi tu] kwa siku yenye kuleta jumia va
300,000/= [Shilingi laki tatu tu] kwa mwezi.

Barua zote ziambatane na nyaraka zifuatazo:

Nakala za vyeti vya mwombaji vilivyothibitishwa ambayo
ni:

—Cheti cha kidato cha nne

-Cheti cha Taaluma

-Cheti cha Kuzaliwa.

-Kitambulisho cha Taifa

-Picha ndogo za rangi (colored Passport size
mbili

(2) za mwombaiji za hivi karibuni).

Waombaji wenye sifa pungufu au zaidi na zilizotajwa
hapo juu hawaruhusiwi kuomba kwani maombi yao
hayatafanyiwa kazi.

Barua ambazo hazikuambatanishwa na Nnyaraka
zilizotajwa hapo juu hazitashughulikiwa.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI:

!
Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na
anwani kamili ya mwombaji pamoja na namba ya simu :
zitumwe kwa anuani ifuatayo hapa chini na zitapokelewa
Karakana ya Halmashauri yaJiji (DEPO).
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NB:  Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 18 Septemba, 2024.saa 9.30 alasiri.
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