JAMHURI YA MUUNGANO TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

Kumb. Na. DCC/CF.10/1 24/05/2023

TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA SOKO LA
SAMAKI FERI — MAGOGONI LA HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES
SALAAM KWA KIPINDI CHA MWAKA 2023 HADI 2026

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam anawatangazia
Wananchi kuwa kuna nafasi wazi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Soko la Samaki
Feri — Magogoni la Halmashauri ya jiji la Dar es Salaam kwa kipindi cha miaka
mitatu 2023 hadi 2026.

SIFA ZA MWOMBAJI

1. Awe ni raia wa Tanzania na mkazi wa Dar es Salaam

2. Awe na umri usiopungua miaka ishirini na moja (21) na usiozidi miaka
sitini na tano (65)

3. Awe na angalau Shahada ya Kwanza katika fani yoyote

4. Awe na uzoefu na amewahi kuonesha uwezo wake wa kuongoza katika

shughuli za huduma za jamii

5. Awe na akili timamu
6. Asiwe amewahi kutiwa hatiani kwa kosa lolote la jinai
7. Asiwe na Wadhifa wa Kisiasa au uongozi wa ngazi yoyote katika Chama

cha Siasa
8. Asiwe mtumishi wa Umma
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TARATIBU ZA KUWASILISHA MAOMBI

1. Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na viambatisho
vifuatavyo:

1) Nakala iliyothibitishwa ya cheti cha kuzaliwa au kitambulisho cha Taifa
(Certified copy)

i) Nakala zilizothibitishwa za vyeti vya masomo na Taaluma (Certified
copies)

iii) Barua ya utambulisho kutoka kwa Mwenyekiti wa Serikali za Mitaa
anapoishi ikiwa na picha ndogo ya hivi karibuni

Iv) Wasifu binafsi (CV)

(v) Barua kutoka kwa Wadhamini wawili (2) zikiwa na anuani kamili
pamoja na barua pepe.

NB: Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 06 Juni, 2023

Barua zote za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Jiji
1 Mtaa wa Mission
S L2 20950,

Halmashauri ya Jiji
11883 — DAR ES SALAAM

: "
Eng. Amél I.E.‘Mafuru

KAIMU MKURUGENZI WA JIJI

KMMU "J’W RUGENZ
_ALMASF’ 3 a Iy - s f 4-\ . u ?}_U;

OFIS| YA MKURUGENZI, 1 MTAA WA MISSION, S.L.P 20950, 11883 DAR ES SALAAM, SIMU NA 2128800,
2128805, Tovuti: www.dcc.go.tz, Barua Pepe: info@ilalamc.go.tz




