JAMHURI YA MUUNGANO TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Mkurugezi wa Jiji la Dar es Salaam anawatangazia Watanzania wote wenye sifa,
nafasi za kazi za muda zifuatazo katika Halmashauri ya Jiji:-

FUNDI SANIFU WA BAHARINI DARAJA LA Il (NAFASI I)-TGS C

SIFA:
1. Awe na Stashahada kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali

Kazi za kufanya:
I.  Kuisimamia uendeshaiji wa injini za maboti
. Kutunza injini za maboti
iii.  Kufundisha mafunzo katika fani ya ufundisanifu wa baharini kwa vitendo katika
Vyuo vya uvuvi
iv.  Kuchunguza, kutambua na kufanya marekebisho ya mitambo ya baharini.

DEREVA MASHUA /KIVUKO DARAJA LA lI-TGOS A — (NAFASI 1)

e Awe na cheti cha Kidato cha IV

e Awe na Cheti cha Udereva kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali

Kazi za kufanya:

a) Kufunga na kufungua kamba za Mashua/Kivuko

b) Kuchunga usalama wa abiria na Magali yaliomo ndani ya Mashua/Kivuko
c) Kupanga Abiria au Magari kwenye Mashua /Kivuko

d) Kuendesha na Kuongoza Mashua/Kivuko

e) Kutunza Daftari za safari ya Mashua/Kivuko

f) Kuhakikisha kwamba Injini za Kivuko zipo katika hali nzuri ya kufanya kazi
g) Kuangalia Mafuta na vyombo vingine vya kufanyia kazi



MASHARTI YA JUMLA:

1. Awe na cheti cha uraia/namba ya NIDA.
Awe na cheti cha kuzaliwa.
Awe na umri kati ya miaka 18-45.
Awe amehitimu na kupata cheti cha elimu (Results Slip) hazitakubalika.
Watumishi waliopunguzwa kazi/kufukuzwa kazi/Kuachishwa kazi kwa sababu ya
kughushi vyeti serikalini hawaruhusiwi kuomba.

6. Ajira ni ya mkataba wa mwaka mmoja, mkataba unaweza kurudiwa iwapo
Mwajiri ataridhishwa na utendaji wa Mtumishi.

el e G 1Y)

Barua zote ziambatane na nyaraka zifuatazo:
Nakala za vyeti vya mwombaiji vilivyothibitishwa ambayo ni:
= Cheticha , kidato cha nne au zaidi
= Cheti cha Taaluma
= Cheti cha Kuzaliwa.
= Kitambulisho cha Taifa/kupigia kura
= Cheti cha daktari cha kuthibitisha afya
Picha ndogo mbili (2) za rangi (colored Passport size) za hivi karibuni.

Waombaji wenye sifa pungufu au za juu hawaruhusiwi kuomba kwani maombi
yao hayatafanyiwa kazi.

Barua ambazo hazikuambatanishwa na nyaraka  zilizotajwa hapo juu
hazitashughulikiwa.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI:
Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya mwombaji
pamoja na namba ya simu zikitaja nafasi unayoomba zitumwe kwa anuani ifuatayo:

MKURUGENZI WA JIJI

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM
S.L.P. 20950

DAR ES SALAAM.

Barua za maombi ziwasilishwe Ofisi ya masjala ya Mkurugenzi iliyopo Mtaa wa Mission
karibu na jengo la Bandari.

Mwisho kupokea maombi ni tarehe 06/01/2023 ljlumaa saa 9.30 Mchana.
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