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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM 

 

 
MAOMBI YA KIBALI CHA KUINGIA/KUEGESHA KATIKATI YA JIJI (CBD) KWA PIKIPIKI ZA MAGURUDUMU MAWILI/MATATU 

(Chini ya Sheria ya Maegesho G.N. No 60 ya Mwaka 1998) 

(Imetengenezwa kupitia Kifungu Na. 4 na 6) 

 

     Aina ya maombi: Mara ya kwanza                                  Kuendeleza   

      

     Muda wa leseni inayoombwa: Mwaka mmoja                                                    Muda mfupi - miezi sita   

 

A. TAARIFA ZA MMILIKI 

 

1. Jina la Biashara kwa kirefu……………………………………………………………………………………………………………… 

(Kampuni/Ushirika/Biashara binafsi – Jaza kwa herufi kubwa) 

 

2. Jina la Mmiliki wa Pikipiki…………………………………………………………………………………………………………….. 

 

3. Anuani ya Posta………………………………………………………………………………………………………….Anuani mahali 

Halisi……………………………………………………………………………………………………………………………. 

Na. ya simu………………………………..Na. ya kinukunishi……………………………………………………….........Anuani ya 

tovuti…………………………………………………………. 

 

4. Je uliwahi kuwa na kibali cha kuingia katikati ya CBD?.........................Ndiyo/Hapana. Kama jibu ni ndiyo, eleza namba ya 

kibali………………………. ……………………………………….na tarehe ya kuisha…………………………………………….na 

mahali ilipotolewa…………………………………………………………………………….. 

 

5. Je uliwahi kuomba kibali ukakataliwa au kibali chako kiliwahi kusitishwa kwa muda au kufutwa?.......................Ndiyo/Hapana. 

Kama jibu ni ndiyo, eleza lini na kwa nini maombi hayo yalikataliwa, au kibali hicho kilisitishwa kwa muda, au 

kufutwa……………………………………………………………………………………………………………………………………

………………………………………………………………………………………………………………………………………………

……………………………………………………………………………………………………….na tarehe…………………………... 

 

B. TAARIFA ZA ENEO LINALOOMBEWA KIBALI 

i Eneo ofisi iliyopo……………………………………………………………………………………………………………….. 

ii Namba ya shina ofisi Serikali ya Mtaa eneo la CBD……………………………………………………………………..... 
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C TAARIFA ZA PIKIPIKI INAYOOMBEWA KIBALI 

i Na. ya Usajili……………………………………………………………………………………………………………… 

ii Jina la Mtengenezaji……………………………………………………………………………………………………… 

iii Modeli ya Pikipiki………………………………………………………………………………………………………….. 

iv Mwaka iliyoundwa pikipiki………………………………………………………………………………………………… 

 

D TAARIFA NA NYARAKA/VIAMBATISHO ZINAZOPASWA KUWASILISHWA PAMOJA NA MAOMBI YA KIBALI 

Maombi ya kibali yaambatishwe na nyaraka zilizotajwa hapa chini: 

i Cheti halisi cha usajili wa pikipiki ya magurudumu mawili au matatu 

ii Bima ya pikipiki husika 

iii Taarifa ya ukaguzi kutoka kwa mkaguzi wa vyombo vya moto 

iv Barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Serikali ya Mtaa iliyopo katika eneo la CBD ilipo ofisi ya mwombaji 

v Kwa asasi zilizopo maeneo ya CBD kuwasilisha barua ya utambulisho kutoka asasi husika 

vi Kwa watu binafsi waliopo maeneo ya CBD watawasilisha barua ya utambulisho kutoka eneo la shughuli 

wanazofanyia shughuli zao katikati ya Jiji (CBD) 

vii Kuonyesha eneo ambalo muombaji atatumia pikipiki katikati ya CBD 

viii Nakala ya Leseni hai ya Biashara 

ix Namba ya mlipa kodi (TIN) 

x Nakala ya leseni ya kuendesha pikipiki pamoja na picha za dereva za hivi karibuni 

xi Nakala ya mkataba wa ajira / barua ya ajira kati ya dereva na asasi husika 

xii Nyaraka zozote zitakazohitajika na Halmashauri ya Jiji. 

 

E KIAPO 

Ninashuhudia na kuthibitisha kuwa taarifa nilizojaza katika fomu hii ya maombi ya kibali cha pikipiki kuingia maeneo ya CBD ni za 

kweli. Pia nashuhudia na kuthibitisha kuwa nyaraka/viambatisho nilivyowasilisha pamoja na fomu hii ya maombi si vya kughushi. 

 

Jina kamili………………………………………………………………….Saini………………………………Tarehe………………………….. 

 

 

 

KWA MATUMIZI YA OFISI TU 

 
 
Kiasi kilicholipwa……………………………….. 

 
 
Namba ya risiti……………………………… 

 
Tarehe………………………………………… 
 
Saini…………………………………………… 

UHAKIKI NA MAPENDEKEZO KUPITISHA 

Mapendekezo……………………………………………………………………… 
………………………………………………………………………………………. 
Tarehe ya kuanza…………………………………………………………………. 
Tarehe ya mwisho……………………………………………..………………….. 
Jina la Afisa………………………………………………………………………... 
Cheo………………………………………………………………………………... 
Saini…………………………………………...Tarehe…………………………… 

Maamuzi………………………………………………………………
………………………………………………………………………… 
Tarehe ya kuanza…………………………………………………… 
Tarehe ya mwisho…………………………………………………… 
Jina la Afisa………………………………………………………….. 
Cheo………………………………………………….. 
Saini………………………………Tarehe………………………….. 

Namba ya jalada la Mwombaji Namba ya Kibali                 Eneo 
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Angalizo: Mwombaji yeyote wa kibali cha pikipiki kuingia CBD ambaye kwa makusudi atatoa taarifa za 

uongo au kuwasilisha nyaraka au viambatisho vya kughushi kwa lengo la kujipatia kibali cha kuingia CBD 

atachukuliwa hatua za kisheria kwa mujibu wa Sheria Ya Serikali za Mitaa (Mamlaka za miji) Mwaka 1982 

na Sheria Ndogo zake. 
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