
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM 

 

TANGAZO LA ZABUNI 

QUOTATION (NUKUU YA BEI) Na. LGA/018/2016/2017/NCS/22 

MAOMBI YA KUWEKA KIOSKI CHA BIASHARA NA KUTUNZA BUSTANI 

KATIKA JENGO LA OLD BOMA 

 

1. Halmashauri ya Jiji inakaribisha maombi ya kuweka kioski cha biashara 

na kutunza bustani ya maua katika Jengo la Old Boma. Mwombaji awe 

na uwezo wa kuja na kioski chake  binafsi kwa ajili ya biashara (Mobile 

shop) Nafasi ya biashara ilizopo ni kuuza vinywaji baridi  na  vitafunwa. 

 

2. Zabuni hii iko wazi kwa wazabuni wote. Kila mwombaji atatakiwa kufika 

katika ofisi ya Halmashauri ya Jiji, Menejimenti ya Manunuzi kwa ajili 

ya kuweza kuonyeshwa eneo husika linalokodishwa kabla ya kuleta 

maombi.  

 

3. Fomu ya maombi ya Zabuni iliyoandikwa kwa Lugha ya Kiswahili 

itapatikana Ofisi ya Menejimenti ya Manunuzi, iliyopo ghorofa ya chini 

Jengo kuu kwenye makutano ya barabara ya Morogoro na Sokoine Drive 

Dar Es Salaam. Fomu hiyo itauzwa kwa fedha za Kitanzania 20,000/= 

(Shilingi Elfu Ishirini) ambayo haitarudishwa.  

 



4. Fomu hiyo itajazwa na mwombaji zabuni na kuweka kwenye bahasha 

iliyofungwa kwa lakiri na kutumbukizwa kwenye sanduku la Zabuni, 

lililopo kwenye Ofisi ya Menejimenti ya Manunuzi Halmashauri ya Jiji la 

Dar es Salaam ikiwa imetaja Zabuni LGA/018/2016/2017/NCS/22, kwa 

anuani ifuatayo: 

 

Mkurugenzi, 

Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, 
S.L.P. 9084, 

DAR ES SALAAM 
 

5. Mwisho wa kuwasilisha Zabuni ni Alhamisi tarehe 13/4/2017 saa nane 

mchana na zabuni itafunguliwa siku hiyo hiyo na muda huo huo kwenye 

Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Jiji (Board Room). Wazabuni 

au wawakilishi wanakaribishwa kuhudhuria kikao cha ufunguzi. 

 

6. Zabuni itakayochelewa muda wa ufunguzi haitasomwa wakati wa 

ufunguzi au itakayotumwa kwa njia ya mtandao haitakubalika. 

 

 

 

 

 

MKURUGENZI 

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM 

 

 

 


