
 

 

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM 

 

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA KUKUSANYA 

USHURU WA MAEGESHO JIJI LA DAR-ES-SALAAM 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam anawatangazia 

wakazi wa Dar es Salaam wenye sifa, nafasi ya kazi ya kukusanya 

mapato ya maegesho katika Jiji la Dar-es-Salaam jumla ya Nafasi ni Mia 

moja na hamsini (150). Kazi hii itakuwa ni ya Mkataba na mshahara 

utalipwa kwa kuzingatia Sheria ya Ajira Cap. 300 “Wage Order” 2013 

ambao utakuwa Sh.150,000/= kwa mwezi. 

SIFA ZA MWOMBAJI: 

 Awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiopungua miaka 18 na umri 

usiozidi miaka 60 

 Awe na elimu ya darasa la Saba na kuendelea 

 Awe na uwezo wa kutumia “Smart phone” katika miamala ya 

malipo  

 Awe na Uzoefu usiopungua miezi sita katika masuala ya 

kukusanya Ushuru. 

 Awe mwadilifu na mwaminifu na awe hajawahi kutiwa hatiani kwa 

kosa la jinai 

MAELEKEZO YA JUMLA 

 Waombaji waambatishe vivuli vya vyeti vya taaluma zao pamoja na 

cheti cha kuzaliwa 

 Kila barua ya muombaji iambatishwe na picha moja ndogo 

(Passport size) iliyopigwa siku za karibuni. 

 

 

 

 



 

 

 

 

 Barua ya Maombi iambatishwe na: 

- Barua kutoka kwa wadhamini wawili ambao ni watumishi wa 

Serikali zikiwa na picha “Passport size” ya hivi karibuni, Anuani 

kamili ya  makazi, pamoja na namba zao za simu. 

 

- Barua ya Utambulisho kutoka kwa Mwenyekiti wa Serikali za 

Mitaa. 

 

- Wasifu (CV) 

 

 Waombaji watakaokuwa “Shortlisted” watajulishwa kwa njia ya 

simu tarehe ya usaili. 

 

 Barua ya maombi ya kazi iletwe kwa njia ya mkono katika Ofisi ya 

Mkurugenzi wa Jiji la Dar es Salaam kuanzia tarehe ya tangazo hili 

au kwa njia ya posta kupitia anuani tajwa hapo chini kuanzia saa 

mbili kamili (2:00) asubuhi hadi saa 8:00 mchana.  Mwisho wa 

kupokea maombi ya kazi ni tarehe 27 Julai, 2017 saa 8:00 

mchana.  

Maombi yatumwe kwa Anuani ifuatayo:- 

Mkurugenzi wa Jiji, 
Halmashauri ya Jiji, 

Ukumbi wa Jiji,  
1 Barabara ya Morogoro,                                               
S.L.P. 9084,           
11882 – DAR ES SALAAM 

 

Tangazo hili pia linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ya Jiji la 

Dar es Salaam ambayo ni www.dcc.go.tz 
 

 
Sipora J.Liana 

                                  MKURUGENZI WA JIJI      

                  HALMASHAURI YA JIJI LA DAR-ES-SALAAM 

 

 


