

**FOMU YA  
IDHINI YA KUWA NJE YA KITUO CHA KAZI KWA WATUMISHI WA UMMA**

**MUHIMU:**

- (i) Fomu zijazwe kwa ukamilifu na ziletwe nakala mbili (2). Kumbukumbu za kuthibitisha umuhimu wa safari hiyo pamoja na barua ya mwaliko ziambatanishwe.
- (ii) Sehemu B ijazwe na anayetoa idhini ya kuhudhuria kutegemeana na ngazi ya mtumishi anayeomba.
- (iii) Fomu hii "TFN 856" inaanza kutumika tarehe 01 Septemba, 2004

**SEHEMU A  
Maelezo ya mwombaji**

1. (a) Jina kamili .....
- (b) Cheo kwa kirefu .....
- (c) Sehemu ..... Idara/Kitengo/Mradi .....
- (d) ~~Wizara~~/Idara inayojitegemea .....
2. (a) Ninaomba kuwa nje ya Kituo cha Kazi kwa muda wa siku .....kuanzia tarehe..... hadi tarehe .....
- (b) Maelezo ya kitakachofanyika kwa kifupi utakapokuwa nje ya Kituo cha Kazi:  
.....  
.....  
.....
- (c) Eleza kwa kifupi madhumuni na umuhimu wa kuwa Nje ya Kituo cha kazi:  
.....  
.....  
.....
3. Kwa mwaka huu nimekuwa Nje ya Kituo cha kazi kwa jumla ya siku .....
- Tarehe..... Sahihi ya mwombaji.....

**SEHEMU B  
Idhini ya Mamlaka Halali**

4. \*Nimekubali/Sikubali ahuhudhurie/ruhusa kwa sababu: .....
- Tarehe .....

**SAHIHI NA MUHURI WA  
MKURUGENZI WA JIJI/  
AFISA UTUMISHI MKUU/  
AFISA UTUMISHI**