

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM



ULIPAJI WA USHURU WA HUDUMA ZA JIJI "CITY SERVICE LEVY" KWA BENKI NA TAASISI ZA FEDHA JIJINI DAR ES SALAAM

ROBO YA NNE MWEZI APRILI HADI JUNI, 2018

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM ANAYATANGAZIA MABENKI VOTE NA TAASISI ZA FEDHA ZILIZOPO DAR ES SALAAM KUANDAA MALIPO YA KODI YA HUDUMA ZA JIJI "**CITY SERVICE LEVY**" KWA **ROBO YA NNE** YA MWAKA AMBAYO NI YA MWEZI **APRILI HADI JUNI, 2018**.

KWA MUJIBU WA SHERIA YA FEDHA YA SERIKALI ZA MITAA YA MWAKA 1982 NA KWA MUJIBU WA SHERIA NDOGO ZA "USHURU WA HUDUMA" ZA JIJI, 1997 MABENKI WANAPASWA KULIPA (0.2%) YA MAUZO GHAFI "GROSS TURNOVER".

USHURU HUU UNAPASWA KULIPWA KABLA YA TAREHE 25 JULAI 2018. AIDHA KUSHINDWA KULIPA KWA WAKATI RIBA YA ASILIMIA 1.5 ITATOZWA KWA KILA MWEZI PAMOJA NA USHURU UNAODAIWA.

LIPA USHURU WA HUDUMA NDANI YA WAKATI KUEPUKA USUMBUFU UNAOWEZA KUJITokeza.

MALIPO YAFANYIKE BENKI YA CRDB PLC:

Jina La Account : **Dar es Salaam City Council**
Account Na : **0150211141600**
Jina la Benki : **CRDB Bank Plc**
Jina la Tawi : **Azikiwe Premier - Benjamin William Mkapa Tower**
Swift Code : **CORUTZTZ**
Bank Key : **67034906**

IMETOLEWA NA MKURUGENZI WA JIJI
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM