

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

BARUA ZOTE ZIPELEKWE KWA MKURUGENZI WA JIJI

S.L.P 9084

SIMU: 2123551/5

NUKUSHI: 2125589

BARUA PEPE: cd@dcc.go.tz



HALMASHAURI YA JIJI

UKUMBI WA JIJI

1 BARABARA YA MOROGORO

11882 DAR ES SALAAM

YAH: **KUAHIRISHWA KWA ZOEZI LA UFUNGUZI WA TENDA NA. LGA/018/2019/2020/W/06 – Lot 2 NA Lot 3**

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM INAPENDA KUWATANGAZIA WAKANDARASI NA WATOA HUDUMA WOTE WALIONUNUA ZABUNI KWA AJILI YA KUSHINDANISHWA KWENYE MCHAKATO WA KUMPATA MKANDARASI/WAKANDARASI KWENYE KAZI ZA KUNUNUA NA KUSIMIKA LIFT NA ESCALATORS PAMOJA NA KUNUNUA NA KUSIMIKA VIYOYOZI (Supply, Installation and commissioning of air conditioning and ventilation) KWA TENDA NAMBA **LGA/018/2019/2020/W/6 Lot 2 NA Lot 3** ILIYOTANGAZWA TAREHE **30/08/2019** NA KUTARAJIWA KUFUNGULIWA TAREHE **12/09/2019** KUWA ZOEZI HILO LA UFUNGUZI LIMEAHIRISHWA MPAKA TAREHE **19/09/2019**.

SABABU ZILIZOPELEKEA KUBADILISHA MAAMUZI YA AWALI NI KUTOKANA NA MAREKEBISHO YALIYOFANYIKA KATIKA MAELEKEZO MAALUM YA ZABUNI YALIYOJITOKEZA KIPINDI CHA SITE VISIT NA PRE BID MEETING ILIYOFANYIKA ENEO LA KAZI MBEZI LUIS TAREHE **06/09/2019**.

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM INAOMBA RADHI KWA USUMBUFU WOWOTE UTAKAOJITOKEZA.

AHSANTENI KWA USHIRIKIANO WENU.

.....
SIPORA J. LIANA
**MKURUGENZI WA JIJI
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM**