
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM 
 

 
 

Namba ya Kotesheni: LGA/018/2019/2020/NCS/10  

 
Kwa ajili ya: 

 

KUPANGISHA MADUKA KUMI NA TISA (19) KATIKA ENEO LA DRIMP - ILALA 
 

 
 

MWALIKO WA KOTESHENI YA UPANGISHAJI 
 
                  Tarehe 17/02/2020 

 
  

1. Mwaliko huu wa Kotesheni unafuata Tangazo la Jumla la Ununuzi (TJU)  

kwa ajili ya Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam kwa mwaka wa fedha 
2019/2020 unaoonekana katika tovuti ya Halmashauri ya Jiji la Dar es 
Salaam na tovuti ya PPRA. 

   

2. Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania imetenga   fedha              
kwa ajili ya uendeshaji wa shughuli za Halmashauri. Halmashauri ya Jiji 

la Dar es Salaam katika mwaka wa fedha 2019/2020, inakusudia kupata 
wapangaji kwa ajili ya kupanga katika maduka kumi na tisa (19) yaliyopo 
eneo la DRIMP – Ilala, mkabala na ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es 

Salaam.  
 

3. Waombaji wanakaribishwa kuchukua kabrasha la kotesheni kwa gharama 
ya shilingi 50,000/ fedha ambazo hazitarudishwa. Waombaji wanatakiwa 
kufanya malipo kwenye akaunti namba Na. 0150211141600, Halmashauri 
ya Jiji la Dar es Salaam, CRDB PLC, kwa ajili ya kupangisha maduka 

kumi na tisa (19) yaliyopo eneo la DRIMP – Ilala, mkabala na ofisi ya 
Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam.  

 
4. Kotesheni zote ziwe na nakala halisi (original) mbili zinazofanana, 

zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha isiyo na 

maandishi juu na kuandikwa “Kotesheni Na 
LGA/018/2019/2020/NCS/10 Kupangisha maduka kumi na tisa (19) 

katika eneo la DRIMP – Ilala mkabala na ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa 
Dar es Salaam. Ni lazima kupelekwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya 



Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam S.L.P. 9084 Dar es Salaam, Kitengo 
cha Manunuzi (PMU). 

 
5.  Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni tarehe 28/02/2020 siku ya 

Ijumaa saa nane mchana. Kotesheni zote zitafunguliwa hadharani mara 

tu, baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha, mbele ya wawakilishi wa 
waombaji wanaoamua kuhudhuria katika ufunguaji wa zabuni katika 
ukumbi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, S.L.P. 9084 Dar es 
Salaam Kitengo cha Manunuzi (PMU). 

 
6.   Kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za 

kielektroniki, na kotesheni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji 

kotesheni, kwa hali yoyote ile kotesheni hizo hazitakubaliwa kwa tathmini.  
 

 

 

 
Sipora J. Liana 
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