



OFISI YA RAIS,  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM



*Unapojibu tafadhali taja:*

Kumb. **Na.AB.15/199/01/**

Tarehe: 15 Disemba, 2020

Mwenyekiti,  
Baraza la Madiwani,  
Halmashauri ya Jiji,  
**DAR ES SALAAM.**

Wajumbe wote,  
Baraza la Madiwani,  
Halmashauri ya Jiji,  
**DAR ES SALAAM.**

**YAH: MKUTANO WA KWANZA WA BARAZA LA MADIWANI WA  
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM UTAKAOFANYIKA  
TAREHE 23 DISEMBA, 2020**

Ninatoa taarifa rasmi kuwa tarehe 23 Disemba, 2020 utafanyika Mkutano wa kwanza wa Baraza la Madiwani wa Halmashauri ya Jiji la Dar es salaam. Mkutano huo utafanyika kwenye Ukumbi wa Karimjee (Council Chamber) kuanzia saa 4:00 asubuhi.

Pamoja na barua hii ninaambatisha Agenda za Mkutano huo.

Sipora J. Liana  
**MKURUGENZI WA JIJI**